| ชื่อ | การออกแบบใหม่ปลั๊ก ICU ของโรงพยาบาลในจอภาพผู้ป่วย HT9 ซีรีส์ Siriusmed Meical |
|---|---|
| คำสำคัญ | จอภาพผู้ป่วยด้วย ECG 3/5-Lead, Hwatime SpO2, NIBP, RESP, 2-Temp |
| คลื่นไฟฟ้าหัวใจ | จำนวนลูกค้าเป้าหมาย 3 หรือ 5 ราย |
| ช่วงสัญญาณ ECG | ±8 m V ( Vp-p ) |
| ขนาดหน้าจอ | หน้าจอสี TFT LCD ขนาด 17" พร้อมช่องสัญญาณหลายช่อง |
| ชื่อ | จอภาพผู้ป่วย Vitavue10 ห้องผ่าตัดของโรงพยาบาล ICU แบบพกพา ความสว่างเต็ม |
|---|---|
| คำสำคัญ | Vitavue Series จอภาพผู้ป่วย 360 องศา Alarm Light |
| หน้าจอ | หน้าจอสัมผัสที่ไม่ยุ่งยาก |
| หมวดหมู่ | สถานะผู้ป่วยและสถานะระบบ |
| ขนาด | 278(ก)x190(ส)x120(ล) mm |
| ชื่อ | จอภาพผู้ป่วยราคาถูก UM2012 แผงเอียงที่ไม่เหมือนใคร Siriusmed Meical |
|---|---|
| คำสำคัญ | ที่เก็บข้อมูลความจุขนาดใหญ่ของแผงเอียงที่ไม่ซ้ำกันการตรวจสอบผู้ป่วย |
| วัสดุ | พลาสติกและเหล็ก |
| ขนาด | 178mmWx285mmHx310mmD |
| ขนาดหน้าจอ | ความละเอียดสูงในแนวทแยง 12.1 นิ้ว |
| เฟอร์นิเจอร์โรงพยาบาล | จี้ไอซียู |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| โอม | มีอยู่ |
| การรับรองคุณภาพ | CE & ISO |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| นางแบบนัมเบ | HE-K-6 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด ห้องผ่าตัดส่องกล้อง |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | HE-K-3 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | โลหะ |
| ได้รับการรับรอง | CE, ISO 13485 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | HE-K-3 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | โลหะ |
| การรับรองคุณภาพ | CE ISO 13485 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | HE-K-6 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | โลหะ |
| การรับรองคุณภาพ | CE ISO 13485 |
| ชื่อ | CONTEC PM5000 CE โรงพยาบาล ICU จอภาพผู้ป่วยราคาถูก Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | ตรวจสอบผู้ป่วย โรงพยาบาล สภาพแวดล้อมทางคลินิก การดูแลที่บ้าน |
| แสดง | 12.1in TFT LCD ไฟ LED สีขาว, |
| น้ำหนัก | 3.75KG (8.27Ib) รวมแบตเตอรี่ 1 ก้อน |
| วัสดุ | พลาสติก ABS |
| ชื่อ | ตารางปฏิบัติการไฟฟ้าไฮดรอลิก HE-608-T ตารางปฏิบัติการผ่าตัด เตียงโรงละคร Siriusmed Medical |
|---|---|
| คำสำคัญ | การใช้การควบคุมไมโครคอมพิวเตอร์ |
| วัสดุ | โลหะ เหล็ก เหล็กกล้าไร้สนิม |
| Trendelenburg | แผ่นขาแยกสองขั้นตอน |
| คอนโทรลเลอร์ | ภาพมือกด |