| ชื่อ | เครื่องช่วยหายใจ |
|---|---|
| การจำแนกประเภทตราสาร | ชั้นที่สาม |
| คำสำคัญ | เครื่องช่วยหายใจแบบดมยาสลบ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | เด็กและผู้ใหญ่เด็ก |
| พิมพ์ | อุปกรณ์และอุปกรณ์ดมยาสลบ,เครื่องดมยาสลบ,เครื่องช่วยหายใจ |
|---|---|
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้น III |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดมยาสลบในโรงพยาบาล,เครื่องดมยาสลบสำหรับผู้ใหญ่,เครื่องดมยาสลบพร้อมเครื่องช่วยหายใจราคา,เครื่อ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด สำหรับเด็กและผู้ใหญ่ ผู้ใหญ่และเด็ก (น้ำหนักเกิน 3 กก.) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | อุปกรณ์และอุปกรณ์ดมยาสลบ,เครื่องดมยาสลบ,เครื่องช่วยหายใจ |
|---|---|
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้น III |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดมยาสลบในโรงพยาบาล,เครื่องดมยาสลบสำหรับผู้ใหญ่,เครื่องดมยาสลบพร้อมเครื่องช่วยหายใจราคา,เครื่อ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด สำหรับเด็กและผู้ใหญ่ ผู้ใหญ่และเด็ก (น้ำหนักเกิน 3 กก.) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ชื่อ | เครื่องดมยาสลบสัตวแพทย์ LV600 ราคาโรงงานจีน |
|---|---|
| แสดง | 8” TFT, หน้าจอสัมผัส, ไฟบน |
| รุ่นระบายอากาศ | VCV, PCV, แมนนวล, สแตนด์บาย SIMV-V (อุปกรณ์เสริม: SIMV-P, SPONT/PSV) |
| ปริมาณน้ำขึ้นน้ำลง | 20-1500ml (ตัวเลือก 10-1600ml), PEEP อิเล็กทรอนิกส์, พารามิเตอร์กลศาสตร์ปอด |
| รูปคลื่น | Paw-T,Flow-T,VT,CO2-T |
| ชื่อ | ง่ายต่อการใช้เครื่องดมยาสลบสัตวแพทย์ LV600 ราคาโรงงานจีน บริการหลังการดี |
|---|---|
| แสดง | 8” TFT, หน้าจอสัมผัส, ไฟบน |
| รุ่นระบายอากาศ | VCV, PCV, แมนนวล, สแตนด์บาย SIMV-V (อุปกรณ์เสริม: SIMV-P, SPONT/PSV) |
| ปริมาณน้ำขึ้นน้ำลง | 20-1500ml (ตัวเลือก 10-1600ml), PEEP อิเล็กทรอนิกส์, พารามิเตอร์กลศาสตร์ปอด |
| รูปคลื่น | Paw-T,Flow-T,VT,CO2-T |
| ชื่อ | การใช้งาน การตรวจสอบ หลายพารามิเตอร์ ความลึก ดมยาสลบ OSEN 8000D Purple Horn |
|---|---|
| คำสำคัญ | รุ่นล่าสุดของ Anesthesia Depth Multi-Parameter Monitor |
| แสดง | 12.1 หน้าจอ LCD สี TFT ขนาดใหญ่ |
| ขอบเขตการใช้งาน | ผู้ใหญ่ เด็ก และทารกแรกเกิด |
| วัสดุ | พลาสติก เหล็ก |
| ชื่อ | การดำเนินงานของโรงพยาบาล OSEN 8000D ใช้จอภาพหลายพารามิเตอร์การระงับความรู้สึกแบบดมยาสลบ |
|---|---|
| คำสำคัญ | รุ่นล่าสุดของ Anesthesia Depth Multi-Parameter Monitor |
| แสดง | 12.1 หน้าจอ LCD สี TFT ขนาดใหญ่ |
| ขอบเขตการใช้งาน | ผู้ใหญ่ เด็ก และทารกแรกเกิด |
| วัสดุ | พลาสติก เหล็ก |
| ชื่อ | การปฐมพยาบาลแบบใช้มือถือ OSEN 8000Dmedical Multi-parameter Depth of Anesthesia Monitor |
|---|---|
| คำสำคัญ | รุ่นล่าสุดของ Anesthesia Depth Multi-Parameter Monitor |
| แสดง | 12.1 หน้าจอ LCD สี TFT ขนาดใหญ่ |
| ขอบเขตการใช้งาน | ผู้ใหญ่ เด็ก และทารกแรกเกิด |
| วัสดุ | พลาสติก เหล็ก |
| ชื่อ | โมดูลที่รองรับ EEG Sensor แบบใช้แล้วทิ้งจะตรวจสอบอิเล็กโทรด 4 ขั้ว Purple Horn |
|---|---|
| คำสำคัญ | เซ็นเซอร์ EEG 4 อิเล็กโทรด |
| วัสดุ | กาวนำไฟฟ้า |
| ขนาด | 304*36mm |
| ประเภทฆ่าเชื้อ | แอลกอฮอล์ 75% |
| ชื่อ | ปั๊มเข็มฉีดยาทางการแพทย์และไฟฟ้า, อินพุตคีย์บอร์ด, กำหนดค่าได้ง่าย, ผ่านการรับรอง CE/Iso |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h(สูงสุด), ทีละ 0.1ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 100-800ml/h(สูงสุด), KVO rate 3ml/h หรือ 1ml/h หรือ =flowrate |
| ความแม่นยำ | ±2% |