| ชื่อ | ปั๊มฉีดน้ำที่แม่นยำใช้งานง่าย MI22 อุปกรณ์โรงพยาบาลที่ผ่านการรับรอง CE/ISO |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | HE-608-P โต๊ะทำงานแบบผ่าตัดด้วยไฟฟ้าแบบใช้ไฟฟ้าสำหรับการผ่าตัดทั่วไป Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | ตอบโจทย์การศัลยกรรมที่ทันสมัยที่สุด |
| ที่นอน | วัสดุใหม่ เมมโมรี่โฟม |
| วัสดุ | วัสดุคาร์บอนไฟเบอร์ สแตนเลส |
| อุปกรณ์ครบครัน | แบตเตอรี่และอุปกรณ์ชาร์จ |
| ชื่อ | Siriusmed V series 5L Home Use Medical โรงงานขาย Concentrator ออกซิเจนแบบพกพา |
|---|---|
| คำสำคัญ | อายุการใช้งานยาวนานของตะแกรงโมเลกุลออกซิเจน-คอนเดนเซอร์ |
| ระดับเสียง | ≤40dB |
| พิมพ์ | เครื่องช่วยหายใจ |
| ช่วงการไหล | 0.6 - 5L |
| ชื่อ | V series 5L Oxygen Concentrator สต็อกพร้อมใช้ในบ้านออกซิเจนพร้อมฟังก์ชั่น atomize |
|---|---|
| คำสำคัญ | อายุการใช้งานยาวนานของตะแกรงโมเลกุลออกซิเจน-คอนเดนเซอร์ |
| ระดับเสียง | ≤40dB |
| พิมพ์ | เครื่องช่วยหายใจ |
| ช่วงการไหล | 0.6 - 5L |
| ชื่อ | การผ่าตัดด้วยไฟฟ้าด้วยไฟฟ้า HE-608-T Table Surgical Operation Theatre Bed Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | การใช้การควบคุมไมโครคอมพิวเตอร์ |
| วัสดุ | โลหะ เหล็ก เหล็กกล้าไร้สนิม |
| Trendelenburg | แผ่นขาแยกสองขั้นตอน |
| คอนโทรลเลอร์ | ภาพมือกด |
| ชื่อเครื่อง | Precision Micro Infusion Pumps, Mi20, Ce/Iso Approved Hospital Equipment |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99มล |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อเครื่อง | ปั๊มฉีดในโรงพยาบาลที่ผ่านการรับรองจาก CE / ISO |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำในการแช่ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปั๊มฉีดในโรงพยาบาลที่ผ่านการรับรองจาก CE / ISO |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปั๊มฉีดน้ำ, MI27, CE/ISO APPROVED HOSPITAL EQUIPMENT |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำในการแช่ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | CE / ISO อนุมัติปั๊มโรงพยาบาลเข็มฉีดยา |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |