| ชื่อ | ZH-A51 หัวออกซิเจนทางการแพทย์สำหรับใช้ทางการแพทย์และที่บ้าน Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | คอมเพรสเซอร์ไร้น้ำมัน ทำงานต่อเนื่อง 24 ชั่วโมง |
| ความบริสุทธิ์ของออกซิเจน | 93% ± 3% |
| ช่วงการไหล | 0.6 - 5L |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | AC220±22V,50HZ±1HZ |
| ชื่อ | เครื่องช่วยหายใจสำหรับการขนส่งสำหรับ COVID-19 - Jogger, Siriusmed Emergency |
|---|---|
| แบบอย่าง | จ็อกเกอร์ |
| แอปพลิเคชัน | กุมารและผู้ใหญ่ |
| วัสดุ | โลหะ |
| ได้รับการรับรอง | ISO 13485; ISO 9001 |
| ชื่อ | เครื่องช่วยหายใจแบบพกพาผลิตในประเทศจีน - H-100C ราคาและคุณภาพดีที่สุด |
|---|---|
| แบบอย่าง | H-100C |
| แอปพลิเคชัน | กุมารและผู้ใหญ่ |
| วัสดุ | โลหะ |
| ได้รับการรับรอง | ISO 13485; ISO 9001 |
| ชื่อ | ผลิตในประเทศจีน เครื่องช่วยหายใจฉุกเฉิน-จ็อกเกอร์- แบบพกพาพร้อมรถเข็น |
|---|---|
| แบบอย่าง | จ็อกเกอร์ |
| แอปพลิเคชัน | กุมารและผู้ใหญ่ |
| วัสดุ | โลหะ |
| ได้รับการรับรอง | ISO 13485; ISO 9001 |
| ชื่อ | ปั๊มแช่ผลิตภัณฑ์สัตวแพทย์ Mi23, Ce/Iso Approved Supply |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ชื่อ | ปั๊มแช่ผลิตภัณฑ์สัตวแพทย์ Mi23, Ce/Iso Approved Supply |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่ที่ใช้งานง่าย, Mi20, อุปกรณ์โรงพยาบาลที่ผ่านการรับรองจาก Ce/Iso |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800ml / h, |
| ชื่อ | ปั๊มแช่สีขาวราคาไม่แพง Mi20 อุปกรณ์โรงพยาบาลที่ผ่านการรับรองจาก Ce/Iso |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อเครื่อง | ปั๊มฉีดน้ำที่แม่นยำที่ใช้งานง่าย MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำในการแช่ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มฉีดน้ำที่แม่นยำใช้งานง่าย MI22 อุปกรณ์โรงพยาบาลที่ผ่านการรับรอง CE/ISO |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |