| ชื่อ | ปั๊มเข็มฉีดยาที่ใช้งานง่ายของจีน, MS37, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ไอซียู |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อเครื่อง | ปั๊มหลอดฉีดยาคุณภาพสูง, MS37, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ไอซียู |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| ฟังก์ชั่นปลุก | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | ปั๊มเข็มฉีดยาราคาต่ำกว่า, MS37, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ไอซียู |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | ปั๊มเข็มฉีดยาราคาต่ำกว่า สีขาว, MS37, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์การแพทย์ |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| นาฬิกาปลุกเครื่อง | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | ปั๊มฉีดยาที่ใช้งานง่ายของจีน สีขาว, MS58, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ไอซียู |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | ปั๊มเข็มฉีดยาความแม่นยำของจีนคุณภาพดี MS58, CE / ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ไอซียู |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | ปั๊มฉีดยาที่ใช้งานง่ายของจีน สีขาว, MS32, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ไอซียู |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | โรงพยาบาลและที่บ้านใช้ SSL3C510 หัวออกซิเจนทางการแพทย์สำหรับ Purple Horn |
|---|---|
| คำสำคัญ | หัวออกซิเจนทำงานที่อุณหภูมิต่ำและแรงดันต่ำ |
| ความเข้มข้นของออกซิเจน | 93±3% |
| เสียงรบกวน | 53dB(เอ) |
| แสดง | ใช้งานง่ายด้วยหน้าจอขนาดใหญ่อัจฉริยะ |
| ชื่อ | ห้องผ่าตัดแบบไม่มีเงา โคมไฟเพดาน SX-II 700L Heal Force |
|---|---|
| คำสำคัญ | ในการเจาะด้วยเข็มฉีดยาแบบไม่มีเงา |
| จำนวนหลอดไฟ | 80 ชิ้น |
| ความสว่าง (Lux) | 40000–140,000Lux |
| อุณหภูมิสี (K) | 3700K ~ 5000K |
| ชื่อ | HE-L700 อุปกรณ์โรงพยาบาลไฟผ่าตัดสำหรับตรวจสอบหลอดไฟ LED แบบไม่มีเงา |
|---|---|
| คำสำคัญ | 80 ชิ้นของหลอดไฟทำงานแบบไม่มีเงา |
| ไฟส่องสว่าง (ปรับได้) | 40,000-180,000Lux |
| การใช้พลังงาน (W) | 80 |
| วัสดุ | โลหะ เหล็ก เหล็กกล้าไร้สนิม |