| ชื่อ | CHINA PRECISION SYRINGE PUMPS, MS51, CE / ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ ICU |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | ปั๊มฉีดยาที่ใช้งานง่ายของจีน สีขาว, MS58, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ไอซียู |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | HE-L700 อุปกรณ์โรงพยาบาลไฟผ่าตัดสำหรับตรวจสอบหลอดไฟ LED แบบไม่มีเงา |
|---|---|
| คำสำคัญ | 80 ชิ้นของหลอดไฟทำงานแบบไม่มีเงา |
| ไฟส่องสว่าง (ปรับได้) | 40,000-180,000Lux |
| การใช้พลังงาน (W) | 80 |
| วัสดุ | โลหะ เหล็ก เหล็กกล้าไร้สนิม |
| ชื่อ | การปฐมพยาบาลทางการแพทย์แบบใช้มือถือ จอภาพความลึกหลายพารามิเตอร์สำหรับการดมยาสลบ OSEN 8000D |
|---|---|
| คำสำคัญ | รุ่นล่าสุดของ Anesthesia Depth Multi-Parameter Monitor |
| แสดง | 12.1 หน้าจอ LCD สี TFT ขนาดใหญ่ |
| ขอบเขตการใช้งาน | ผู้ใหญ่ เด็ก และทารกแรกเกิด |
| วัสดุ | พลาสติก เหล็ก |
| ชื่อ | ปั๊มฉีดน้ำที่แม่นยำที่ใช้งานง่าย MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่ MI23 ราคาดี CE/ISO APPROVED HOSPITAL EQUIPMENT |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ชื่อ | ปั๊มแช่, MI23, ราคาโรงงานของจีน CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ชื่อ | ผลิตในประเทศจีน ผลิตภัณฑ์ที่ดีทางสัตวแพทย์, ปั๊มแช่, Mi25, Ce/Iso Approved |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| ชื่อ | เครื่องดมยาสลบสัตวแพทย์ LV600 ราคาโรงงานจีน |
|---|---|
| แสดง | 8” TFT, หน้าจอสัมผัส, ไฟบน |
| รุ่นระบายอากาศ | VCV, PCV, แมนนวล, สแตนด์บาย SIMV-V (อุปกรณ์เสริม: SIMV-P, SPONT/PSV) |
| ปริมาณน้ำขึ้นน้ำลง | 20-1500ml (ตัวเลือก 10-1600ml), PEEP อิเล็กทรอนิกส์, พารามิเตอร์กลศาสตร์ปอด |
| รูปคลื่น | Paw-T,Flow-T,VT,CO2-T |
| ชื่อ | ผลิตในประเทศจีน เครื่องช่วยหายใจฉุกเฉิน-จ็อกเกอร์- แบบพกพาพร้อมรถเข็น |
|---|---|
| แบบอย่าง | จ็อกเกอร์ |
| แอปพลิเคชัน | กุมารและผู้ใหญ่ |
| วัสดุ | โลหะ |
| ได้รับการรับรอง | ISO 13485; ISO 9001 |