| ชื่อ | อุปกรณ์การแพทย์ของเครื่องช่วยหายใจ Air Tube มาตรฐานยุโรป สำหรับต่อถังอ็อกซิเจน |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่องช่วยหายใจแบบซิเรียส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้นI |
| ช่วงการใช้งานที่กว้างขวาง | เหมาะสำหรับทารกและผู้ใหญ่ |
| ชื่อ | อุปกรณ์การแพทย์ของเครื่องช่วยหายใจ, Air Tube with German Standard สำหรับต่อถังอ็อกซิเจน |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่องช่วยหายใจแบบซิเรียส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้นI |
| ช่วงการใช้งานที่กว้างขวาง | เหมาะสำหรับทารกและผู้ใหญ่ |
| ชื่อ | อุปกรณ์การแพทย์ของเครื่องช่วยหายใจ Air Tube มาตรฐานฝรั่งเศสสำหรับต่อถังอ็อกซิเจน |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่องช่วยหายใจแบบซิเรียส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้นI |
| ช่วงการใช้งานที่กว้างขวาง | เหมาะสำหรับทารกและผู้ใหญ่ |
| ชื่อ | อุปกรณ์การแพทย์ของเครื่องช่วยหายใจ Air Tube มาตรฐานอังกฤษ สำหรับต่อถังอ็อกซิเจน |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่องช่วยหายใจแบบซิเรียส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้นI |
| ช่วงการใช้งานที่กว้างขวาง | เหมาะสำหรับทารกและผู้ใหญ่ |
| ชื่อ | อุปกรณ์การแพทย์ของเครื่องช่วยหายใจ Air Tube มาตรฐานฝรั่งเศสสำหรับต่อถังอ็อกซิเจน |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่องช่วยหายใจแบบซิเรียส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้นI |
| ช่วงการใช้งานที่กว้างขวาง | เหมาะสำหรับทารกและผู้ใหญ่ |
| ชื่อ | Siriusmed OEM Portable Oxygen Concentrator Machine V series เครื่องกำเนิดออกซิเจนในบ้าน |
|---|---|
| คำสำคัญ | ระบบตรวจสอบตัวเองอัจฉริยะพร้อมรหัสข้อผิดพลาดที่แสดงใน LCD |
| ระดับเสียง | ≤40dB |
| ความบริสุทธิ์ของออกซิเจน | 93% ± 3% |
| ช่วงการไหล | 0.6 - 5L |
| ชื่อ | CONTEC PM5000 CE โรงพยาบาล ICU จอภาพผู้ป่วยราคาถูก Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | ตรวจสอบผู้ป่วย โรงพยาบาล สภาพแวดล้อมทางคลินิก การดูแลที่บ้าน |
| แสดง | 12.1in TFT LCD ไฟ LED สีขาว, |
| น้ำหนัก | 3.75KG (8.27Ib) รวมแบตเตอรี่ 1 ก้อน |
| วัสดุ | พลาสติก ABS |
| ชื่อ | เครื่องทำความชื้นแบบไหลสูง HFNC Big Flow การบำบัดด้วยออกซิเจน Humidifiers HFO-1 Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | มาตรฐานความปลอดภัย HFNC สอดคล้องกับระดับที่สูงขึ้น |
| แสดง | หน้าจอสัมผัส LCD สี |
| เอาต์พุตความชื้น | >33 mg/Lat37°C >12 มก./ละติจูด 34 C >12 มก./Lat31'C |
| ช่วงการไหล | ผู้ใหญ่ 10 ถึง 80 LPM |
| ชื่อ | Oxygen Concentrator สต็อกพร้อมใช้ในบ้านออกซิเจนพร้อมฟังก์ชั่น atomize V series 5L |
|---|---|
| คำสำคัญ | อายุการใช้งานยาวนานของตะแกรงโมเลกุลออกซิเจน-คอนเดนเซอร์ |
| ระดับเสียง | ≤40dB |
| พิมพ์ | เครื่องช่วยหายใจ |
| ช่วงการไหล | 0.6 - 5L |
| ชื่อ | เตียงนอนผ่าตัด HE-608-P ที่เข้ากันได้ทางไฟฟ้าสำหรับ Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | ตอบโจทย์การศัลยกรรมที่ทันสมัยที่สุด |
| ที่นอน | วัสดุใหม่ เมมโมรี่โฟม |
| วัสดุ | วัสดุคาร์บอนไฟเบอร์ สแตนเลส |
| อุปกรณ์ครบครัน | แบตเตอรี่และอุปกรณ์ชาร์จ |