| ชื่อ | ตารางปฏิบัติการไฟฟ้าไฮดรอลิก เตียงโรงละครผ่าตัด Siriusmed HE-608-T |
|---|---|
| คำสำคัญ | การใช้การควบคุมไมโครคอมพิวเตอร์ |
| วัสดุ | โลหะ เหล็ก เหล็กกล้าไร้สนิม |
| Trendelenburg | แผ่นขาแยกสองขั้นตอน |
| คอนโทรลเลอร์ | ภาพมือกด |
| ชื่อ | Siriusmed Medical Stainless Steel ตารางปรับด้วยตนเอง HE-608-T1 ตารางการผ่าตัด |
|---|---|
| คำสำคัญ | การใช้เทคโนโลยีการส่งแบบดันไฟฟ้า |
| อุปกรณ์ครบครัน | ฟังก์ชั่นรีเซ็ตด้วยปุ่มเดียว |
| สะพาน | สะพานไตไฟฟ้าในตัว |
| ออกแบบ | การออกแบบที่เปลี่ยนแผ่นหัวและขาได้ |
| ชื่อ | การใช้งาน การตรวจสอบ หลายพารามิเตอร์ ความลึก ดมยาสลบ OSEN 8000D Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | รุ่นล่าสุดของ Anesthesia Depth Multi-Parameter Monitor |
| แสดง | 12.1 หน้าจอ LCD สี TFT ขนาดใหญ่ |
| ขอบเขตการใช้งาน | ผู้ใหญ่ เด็ก และทารกแรกเกิด |
| วัสดุ | พลาสติก เหล็ก |
| ชื่อ | CE / ISO อนุมัติปั๊มโรงพยาบาลเข็มฉีดยา |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | เครื่องช่วยหายใจแบบพกพา - บริการฉุกเฉิน - เบาและสบาย |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| แบบอย่าง | จ็อกเกอร์ |
| แอปพลิเคชัน | กุมารและผู้ใหญ่ |
| วัสดุ | โลหะ |
| ชื่อ | เครื่องช่วยหายใจสำหรับการขนส่งสำหรับ COVID-19 - Jogger, Siriusmed Emergency |
|---|---|
| แบบอย่าง | จ็อกเกอร์ |
| แอปพลิเคชัน | กุมารและผู้ใหญ่ |
| วัสดุ | โลหะ |
| ได้รับการรับรอง | ISO 13485; ISO 9001 |
| ชื่อ | เครื่อง CPAP อัตโนมัติสำหรับเครื่องผู้ใช้ที่ไม่รุกรานที่บ้าน S25 Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | เครื่อง CPAP สำหรับใช้ในบ้าน |
| น้ำหนัก | 0.8 กก. (ไม่มีเครื่องเพิ่มความชื้น) |
| วัสดุ | พลาสติก |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| ชื่อ | V series 5L Oxygen Concentrator สต็อกพร้อมใช้ในบ้านออกซิเจนพร้อมฟังก์ชั่น atomize |
|---|---|
| คำสำคัญ | อายุการใช้งานยาวนานของตะแกรงโมเลกุลออกซิเจน-คอนเดนเซอร์ |
| ระดับเสียง | ≤40dB |
| พิมพ์ | เครื่องช่วยหายใจ |
| ช่วงการไหล | 0.6 - 5L |
| ชื่อ | V series 5L โรงพยาบาลใช้ตัวกรองใช้ในบ้าน 96% หัวออกซิเจน Siriusmed |
|---|---|
| คำสำคัญ | หัวออกซิเจนเสียงต่ำพิเศษ |
| ระดับเสียง | ≤40dB |
| พิมพ์ | เครื่องช่วยหายใจ |
| ช่วงการไหล | 0.6 - 5L |
| ชื่อเครื่อง | Precision Micro Infusion Pumps, Mi20, Ce/Iso Approved Hospital Equipment |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99มล |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |