| ชื่อ | ปั๊มแช่ MI23 ราคาดี CE/ISO APPROVED HOSPITAL EQUIPMENT |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ชื่อ | ปั๊มแช่สารสีขาวที่ใช้งานง่าย MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์การแพทย์ |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่สีขาวที่ใช้งานง่ายของจีน MI22, CE / ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์การแพทย์ |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พรีซิชั่นไมโคร infusion Pumps, โรงงานจีนราคา Mi20, Ce / Iso อนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหลของยา | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราความดันบดเคี้ยว | สามระดับ: สูง กลาง ต่ำ |
| ชื่อเครื่อง | Precision Micro Infusion Pumps, Mi20, Ce/Iso Approved Hospital Equipment |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99มล |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปั๊มฉีดน้ำ, MI27, CE/ISO APPROVED HOSPITAL EQUIPMENT |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำในการแช่ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่ที่ใช้งานง่าย, Mi20, อุปกรณ์โรงพยาบาลที่ผ่านการรับรองจาก Ce/Iso |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800ml / h, |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปั๊มแช่ที่ใช้งานง่าย MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อเครื่อง | ปั๊มฉีดน้ำที่แม่นยำที่ใช้งานง่าย MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำในการแช่ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่น้ำนมสีขาวราคาไม่แพง MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |