| ชื่อ | ปั๊มแช่น้ำนมสีขาวราคาไม่แพง MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | Made in China Veterinary ราคาต่ำ สินค้าดี Infusion Pumps Mi25 Ce/Iso Approved |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| ชื่อ | ผลิตภัณฑ์สัตวแพทย์ราคาไม่แพง ปั๊มแช่ Mi23 Ce/Iso Approved Supply |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| ชื่อ | INFUSION PUMPS, MI23, CE/ISO ได้รับการอนุมัติ อุปกรณ์และเวชภัณฑ์สำหรับสัตวแพทย์ |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ชื่อ | ปั๊มแช่ผลิตภัณฑ์สัตวแพทย์ Mi23, Ce/Iso Approved Supply |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่ราคาไม่แพง, Mi20, อุปกรณ์โรงพยาบาลที่ผ่านการรับรองจาก Ce/Iso |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่แบบยืดหยุ่น แคลมป์ไหลอิสระขับเคลื่อนอัตโนมัติวางซ้อนกันได้ |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปั๊มฉีดในโรงพยาบาลที่ผ่านการรับรองจาก CE / ISO |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ชื่อ | ปั๊มแช่สีขาวราคาไม่แพง Mi20 อุปกรณ์โรงพยาบาลที่ผ่านการรับรองจาก Ce/Iso |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่ผลิตภัณฑ์สัตวแพทย์ Mi23, Ce/Iso Approved Supply |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |