| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | CH-P-2 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | โลหะ |
| การรับรองคุณภาพ | CE ISO 13485 |
| ชื่อ | ปั๊มเข็มฉีดยาราคาแม่นยำของจีน, MS31, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |