| ชื่อ | ปั๊มเข็มฉีดยาทางการแพทย์และไฟฟ้า, อินพุตคีย์บอร์ด, กำหนดค่าได้ง่าย, ผ่านการรับรอง CE/Iso |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h(สูงสุด), ทีละ 0.1ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 100-800ml/h(สูงสุด), KVO rate 3ml/h หรือ 1ml/h หรือ =flowrate |
| ความแม่นยำ | ±2% |
| พิมพ์ | อุปกรณ์และอุปกรณ์ดมยาสลบ,ควบคุมด้วยไฟฟ้า,เครื่องดมยาสลบ,เครื่องช่วยหายใจ |
|---|---|
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้น III |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ราคาเครื่องดมยาสลบ, เครื่องดมยาสลบที่ดี, เครื่องดมยาสลบสัตวแพทย์, โรงงานยาสลบทางการแพทย์ของจีนที่มีเ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด ใช้ได้ทั้งเด็กและผู้ใหญ่ ผู้ใหญ่ เด็ก |
| พิมพ์ | Vet Anesthesia Gas Machine จอสัมผัส AGSS วาล์ว PEEP วงจรดูดซับ CO2 |
|---|---|
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้น III |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดมยาสลบในโรงพยาบาล,เครื่องดมยาสลบสำหรับผู้ใหญ่,เครื่องดมยาสลบพร้อมเครื่องช่วยหายใจราคา,เครื่อ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด สำหรับเด็กและผู้ใหญ่ ผู้ใหญ่และเด็ก (น้ำหนักเกิน 3 กก.) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | เครื่องดมยาสลบสัตว์แพทย์, หน้าจอแบบสัมผัส, AGSS, วาล์ว PEEP, วงจรดูดซับ CO2 |
|---|---|
| การจำแนกประเภทตราสาร | ชั้นที่สาม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดมยาสลบ Vaporizer ของโรงพยาบาล,เครื่องดมยาสลบสำหรับผู้ใหญ่,เครื่องดมยาสลบพร้อมเครื่องช่วยหายใ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด, ใช้สำหรับเด็กและผู้ใหญ่, ผู้ใหญ่และเด็ก (น้ำหนัก 3 กก. ขึ้นไป) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | อุปกรณ์และอุปกรณ์ดมยาสลบ,ควบคุมด้วยไฟฟ้า,เครื่องดมยาสลบ,เครื่องช่วยหายใจ |
|---|---|
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้น III |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ราคาเครื่องดมยาสลบ, เครื่องดมยาสลบที่ดี, เครื่องดมยาสลบสัตวแพทย์, โรงงานยาสลบทางการแพทย์ของจีนที่มีเ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด |
| พิมพ์ | อุปกรณ์และอุปกรณ์เสริมดมยาสลบ, เครื่องดมยาสลบ, เครื่องช่วยหายใจ |
|---|---|
| การจำแนกประเภทตราสาร | ชั้นที่สาม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดมยาสลบ Vaporizer ของโรงพยาบาล,เครื่องดมยาสลบสำหรับผู้ใหญ่,เครื่องดมยาสลบพร้อมเครื่องช่วยหายใ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด, ใช้สำหรับเด็กและผู้ใหญ่, ผู้ใหญ่และเด็ก (น้ำหนัก 3 กก. ขึ้นไป) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | อุปกรณ์และอุปกรณ์ดมยาสลบ,เครื่องดมยาสลบ,เครื่องช่วยหายใจ |
|---|---|
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้น III |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดมยาสลบในโรงพยาบาล,เครื่องดมยาสลบสำหรับผู้ใหญ่,เครื่องดมยาสลบพร้อมเครื่องช่วยหายใจราคา,เครื่อ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด สำหรับเด็กและผู้ใหญ่ ผู้ใหญ่และเด็ก (น้ำหนักเกิน 3 กก.) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | สัตวแพทย์, อุปกรณ์ดมยาสลบและอุปกรณ์เสริม, เครื่องดมยาสลบ, เครื่องช่วยหายใจ |
|---|---|
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้น III |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดมยาสลบในโรงพยาบาล,เครื่องดมยาสลบสำหรับผู้ใหญ่,เครื่องดมยาสลบพร้อมเครื่องช่วยหายใจราคา,เครื่อ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด ใช้สำหรับสัตว์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| พิมพ์ | อุปกรณ์และอุปกรณ์ดมยาสลบ,เครื่องดมยาสลบ,เครื่องช่วยหายใจ |
|---|---|
| การจำแนกเครื่องมือ | ชั้น III |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เครื่องดมยาสลบในโรงพยาบาล,เครื่องดมยาสลบสำหรับผู้ใหญ่,เครื่องดมยาสลบพร้อมเครื่องช่วยหายใจราคา,เครื่อ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด สำหรับเด็กและผู้ใหญ่ ผู้ใหญ่และเด็ก (น้ำหนักเกิน 3 กก.) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เฟอร์นิเจอร์โรงพยาบาล | จี้ไอซียู |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้า |
| โอม | มีอยู่ |
| การรับรองคุณภาพ | CE & ISO |