| ชื่อ | ปั๊มเข็มฉีดยาราคาแม่นยำของจีน, MS31, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปั๊มเข็มฉีดยาราคาแม่นยำของจีน, MS31, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| สินค้าปลุก | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | จีนราคาต่ำปั๊มเข็มฉีดยาที่ใช้งานง่าย MS51 CE / ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ ICU |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | ผลิตในประเทศจีน อุปกรณ์สัตวแพทย์, ปั๊มแช่, Mi25, Ce/Iso Approved |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| ชื่อ | เครื่องดมยาสลบสัตวแพทย์ LV600 ราคาโรงงานจีน บริการหลังการดี |
|---|---|
| แสดง | 8” TFT, หน้าจอสัมผัส, ไฟบน |
| รุ่นระบายอากาศ | VCV, PCV, แมนนวล, สแตนด์บาย SIMV-V (อุปกรณ์เสริม: SIMV-P, SPONT/PSV) |
| ปริมาณน้ำขึ้นน้ำลง | 20-1500ml (ตัวเลือก 10-1600ml), PEEP อิเล็กทรอนิกส์, พารามิเตอร์กลศาสตร์ปอด |
| รูปคลื่น | Paw-T,Flow-T,VT,CO2-T |
| ชื่อ | ง่ายต่อการใช้เครื่องดมยาสลบสัตวแพทย์ LV600 ราคาโรงงานจีน บริการหลังการดี |
|---|---|
| แสดง | 8” TFT, หน้าจอสัมผัส, ไฟบน |
| รุ่นระบายอากาศ | VCV, PCV, แมนนวล, สแตนด์บาย SIMV-V (อุปกรณ์เสริม: SIMV-P, SPONT/PSV) |
| ปริมาณน้ำขึ้นน้ำลง | 20-1500ml (ตัวเลือก 10-1600ml), PEEP อิเล็กทรอนิกส์, พารามิเตอร์กลศาสตร์ปอด |
| รูปคลื่น | Paw-T,Flow-T,VT,CO2-T |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | HE-K-3 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | โลหะ |
| การรับรองคุณภาพ | CE ISO 13485 |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| นางแบบนัมเบ | HE-K-6 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | โลหะ |
| แอปพลิเคชัน | ห้องผ่าตัด ห้องผ่าตัดส่องกล้อง |
| ชื่อ | PM5000 12 นิ้ว Ecg Waveform แบบพกพา ICU Multiparameter Medical Patient Monitor |
|---|---|
| คำสำคัญ | ICU ของโรงพยาบาลใช้จอภาพผู้ป่วย Ecg |
| ขนาด | 324mmWx 324mmHx 183mmD |
| หน้าจอ | 12.1in TFT LCD |
| ปณิธาน | 800 x 600 พิกเซล |
| ชื่อ | ปั๊มแช่แบบยืดหยุ่น แคลมป์ไหลอิสระขับเคลื่อนอัตโนมัติวางซ้อนกันได้ |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ความแม่นยำ | ±5% |