| ชื่อ | ปั๊มแช่, MI23, อุปกรณ์โรงพยาบาลที่ผ่านการรับรอง CE/ISO ราคาประหยัด |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ชื่อ | ปั๊มแช่, MI23, ราคาโรงงานของจีน CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | พรีซิชั่นไมโคร infusion Pumps, โรงงานจีนราคา Mi20, Ce / Iso อนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหลของยา | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราความดันบดเคี้ยว | สามระดับ: สูง กลาง ต่ำ |
| ชื่อ | ปั๊มเข็มฉีดยาราคาแม่นยำของจีน, MS31, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปั๊มเข็มฉีดยาราคาแม่นยำของจีน, MS31, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| สินค้าปลุก | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | จีนราคาต่ำปั๊มเข็มฉีดยาที่ใช้งานง่าย MS51 CE / ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ ICU |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | จีนราคาต่ำปั๊มเข็มฉีดยาที่ใช้งานง่าย MS51 CE / ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ ICU |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999มล. |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | ผลิตในประเทศจีน ผลิตภัณฑ์ที่ดีทางสัตวแพทย์, ปั๊มแช่, Mi25, Ce/Iso Approved |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| ชื่อ | ผลิตในประเทศจีน อุปกรณ์สัตวแพทย์, ปั๊มแช่, Mi25, Ce/Iso Approved |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.99ml ทีละ 0.01ml |
| อัตราการไหล | 0.01-1800ml/h, ทีละ 0.01ml/h |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | 1-2200ml/h ทีละ 1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | HE-K-3 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | โลหะ |
| การรับรองคุณภาพ | CE ISO 13485 |