| ชื่อเครื่อง | ปั๊มฉีดน้ำที่แม่นยำที่ใช้งานง่าย MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำในการแช่ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มฉีดน้ำที่แม่นยำใช้งานง่าย MI22 อุปกรณ์โรงพยาบาลที่ผ่านการรับรอง CE/ISO |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่น้ำนมสีขาวราคาไม่แพง MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์โรงพยาบาล |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่สารสีขาวที่ใช้งานง่าย MI22, CE/ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์การแพทย์ |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | ปั๊มแช่สีขาวที่ใช้งานง่ายของจีน MI22, CE / ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์การแพทย์ |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.1-9999.9ml ทีละ 0.1ml |
| อัตราการไหล | 0.1-1800ml/h, ทีละ 0.1ml/h |
| ความแม่นยำ | ±5% |
| อัตราการล้าง/ยาลูกกลอน | ปรับได้ 1-1800 มล./ชม. ±20% |
| ชื่อ | CE / ISO อนุมัติปั๊มโรงพยาบาลเข็มฉีดยา |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | CE / ISO อนุมัติปั๊มโรงพยาบาลเข็มฉีดยา |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | CE / ISO อนุมัติปั๊มโรงพยาบาลเข็มฉีดยา |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | CE / ISO อนุมัติปั๊มโรงพยาบาลเข็มฉีดยา |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |
| ชื่อ | CHINA PRECISION SYRINGE PUMPS, MS51, CE / ISO ได้รับการอนุมัติอุปกรณ์ ICU |
|---|---|
| ปริมาณการแช่ | 0.01-9999.999ml ทีละขั้น 0.01ml |
| ขนาดกระบอกฉีดยา | 2ml, 5ml, 10ml, 20ml, 30ml, 50/60ml |
| อัตราลูกกลอน | 2ml syringe: 100ml/h; เข็มฉีดยา 2 มล.: 100 มล. / ชม.; 5ml syringe: 150ml/h; |
| เตือน | Low battery; แบตเตอร์รี่ต่ำ; Battery exhausted, Air in line, Door open, AC and DC o |